Divorce photo shoot : Proven நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை 2023

Divorce photo shoot: நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை..

Divorce photo shoot: நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை..
Divorce photo shoot : Proven நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை 2023

Divorce photo shoot: நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை..விவாகரத்து புகைப்படம் உண்மையானது என்றால், அது மிகவும் தீர்க்கமுடியாத வளர்ச்சியாகும் என்று நாச்சியல் சுகந்தி ஒத்துக்கொண்டார். தொலைக்காட்சி கதாபாத்திர நடிகையான ஷாலினி தனது விவாகரத்தை மகிழ்ச்சியுடன் நினைவு கூர்ந்தார். அவர் திருமண புகைப்படத்தை கிழித்து, அதை அவரது செருப்பு காலில் மாட்டிக்கொண்டு, அதன் படத்தை உடைத்து, ஆன்லைனில் பகிர்ந்து கொண்டார். இணையம் இப்போது இந்த படங்களுடன் திகைத்து வருகிறது.

Divorce photo shoot: நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை…

பலர் இதைப் பற்றி பல்வேறு கருத்துக்களை வெளியிட்டுள்ளனர். நடிகை ஷாலினியின் விவாகரத்து பட வழக்கு சென்னியில் சமூக ஊடகங்களில் போக்கு வகிக்கிறது. இரு கட்சிகளும் இதை ஆதரித்து எதிர்த்தன. திருமணமான வாழ்க்கை எவ்வளவு சிரமங்களைக் கொண்டுவரும்! இந்த புகைப்படக் கட்சி நன்கு அறியப்பட்ட ஆஸ்ட்ரோலோகர் பாலாஜி ஹசனின் பேஸ்புக் பக்கத்தில் பதிவேற்றப்பட்டது. விவாகரத்து புகைப்படம் உண்மையானது என்றால், அது மிகவும் தீர்க்கமுடியாத வளர்ச்சியாகும் என்று நாச்சியல் சுகந்தி ஒத்துக்கொண்டார்.

Dinathuligal Telegram Group

  • அவரது பேஸ்புக் பக்கத்தில், ஜோதிடர் பாலாஜி ஹசன் தனது விவாகரத்தை கொண்டாடும் வைரஸ் பட அமர்வு உள்ளது. வாழ்க்கையில் எல்லாம் கொண்டாட்டத்திற்கான ஒரு சந்தர்ப்பமாகும்! கொண்டாட்டத்தின் மனநிலையை கருத்தில் கொள்வது குறிப்பிடத்தக்கதாகும்.

Divorce photo shoot: நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை..

  • சிரிக்கும்போது ஒரு பெண் வேடிக்கையாக இருப்பதாகத் தோன்றும் வீடியோ சில நாட்களுக்கு முன்பு தனது மனைவி கடந்து சென்ற பிறகு வைரலாகியது. விடுதலை என்பது இரண்டிலும் முக்கிய கருத்து. இது நச்சு இல்லாத வாழ்க்கையாக இருக்கலாம்
  • மெனுக்கள் காதலுக்காக மட்டுமே! அவலோ கோரிக்கையை வச்சாவின் சுதந்திரத்தை நீங்கள் கொண்டாட வேண்டும்! அவரும் மகிழ்ச்சியடைந்திருக்கலாம்! ஹவுட் விடுமுறை என்பது அனாவின் நலிந்த மக்களின் நினைவு. # விவாகரத்து அறிவித்து விடுப்பை இடுகையிட்டது. அவர்கள் பெண்களை கேலி செய்து விளையாட்டை விளையாடும்போது, பெண்கள் இல்லாமல் ஆண்கள் வாழ முடியாது! இது மாதவிடாய் பெண்களுக்கு ஒன்றல்ல! மாடங்கனு முயற்சித்த ஒரே விஷயம், கவுண்ட்னு கலயானாவின் வாழ்க்கையை எடுத்துக்கொள்வதுதான்! காதல் பகுதி பொதுவாக ஒரு விதவையின் வெளியீடு! செயலுக்கு முன் மட்டுமே சிந்திக்கத் தூண்டுவதற்கு போதுமான வளிமண்டலம்! இரண்டு பந்தர்களைப் பொறுத்தவரை!நேருக்கு நேர் பதிவர் மற்றும் சமூக ஆர்வலரான நாச்சியம் ஏன் தனது உணர்ச்சிகளை அங்கே காண்பிப்பார்? சில விஷங்கள் நம்பமுடியாத அளவுக்கு கனமானவை அல்லவா?

Dinathuligal Whatsapp Group

  • ஒரு திருமணம் முடிவடையும் போது, ​​சம்பந்தப்பட்ட இருவருக்கும் அது மிகவும் வருத்தமாக இருக்கும் மற்றும் வலி நீண்ட காலம் நீடிக்கும். இந்தியாவில் விவாகரத்து சாதாரணமானது என்று சொல்வது நல்ல யோசனையல்ல, ஏனென்றால் பெண்கள் எப்போதும் அங்கே நியாயமாக நடத்தப்படுவதில்லை.
  • விவாகரத்தை கொண்டாடும் படங்களை எடுப்பது நல்ல யோசனையல்ல, ஏனெனில் இது எதிர்காலத்தில் திருமணம் செய்துகொள்வதைப் பற்றி மக்கள் கவலைப்படக்கூடும். உலகில் திருமணம் போல் வேறு எதுவும் இல்லை.

Divorce photo shoot: நடிகை ஷாலினி விவாகரத்து விடுதலை..

  • சில நேரங்களில் மக்கள் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் ஒன்றாக வாழ முடிவு செய்கிறார்கள், ஆனால் இது பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தும். சிலர் திருமணம் செய்து கொள்ளாமல் வேறு வழியைக் கண்டுபிடிக்க வேண்டும் என்றும், மகிழ்ச்சியாக இல்லாவிட்டால் விவாகரத்து செய்வது நல்லது என்றும் நினைக்கிறார்கள். ஆனால் விவாகரத்து செய்யும் போது எல்லோரும் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதில்லை, மேலும் அவர்களின் உணர்வுகளுக்கு மதிப்பளிப்பதும் முக்கியம். விவாகரத்தைப் பற்றிப் பேசி எல்லோருக்கும் சுலபமாக வழிகளைக் கண்டுபிடித்தால் அது நம் சமூகத்திற்கு நல்லது என்று சிலர் நினைக்கிறார்கள்.

மேலும் இதுபோன்ற வேலைவாய்ப்புகளை தெரிந்துகொள்ள Follow :https://dinathuligal.com

  • உலகெங்கிலும் இருந்து சமீபத்திய மற்றும் மிக முக்கியமான செய்திகளுக்கான உங்கள் ஆதாரமான எங்கள் செய்தி வலைத்தளத்திற்கு வருக. உங்கள் உள்ளூர் சமூகத்திலும் உலகெங்கிலும் நடக்கும் மிக முக்கியமான நிகழ்வுகள் மற்றும் கதைகள் பற்றிய புதுப்பித்த தகவல்களை உங்களுக்குக் கொண்டுவருவதற்காக எங்கள் அனுபவமிக்க ஊடகவியலாளர்கள் மற்றும் நிருபர்கள் குழு அயராது உழைக்கிறது. செய்தி, விசாரணை அறிக்கை அல்லது ஆழமான பகுப்பாய்வை நீங்கள் தேடுகிறீர்களோ, எங்கள் செய்தி வலைத்தளத்திலும் இது அனைத்தையும் கொண்டுள்ளது.
  • எங்கள் செய்தி வலைத்தளத்தைப் பார்வையிட்டதற்கு நன்றி, நீங்கள் தேடும் தகவல்களை நீங்கள் கண்டுபிடித்தீர்கள் என்று நம்புகிறோம். இன்று நம் உலகைப் பாதிக்கும் முக்கியமான பிரச்சினைகள் குறித்து உங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துவதும் கல்வி கற்பதும் எங்கள் நோக்கம். சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளுக்காக அடிக்கடி சரிபார்க்கவும், எங்கள் கட்டுரைகளை உங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் பகிர்ந்து கொள்ளவும் நாங்கள் உங்களை ஊக்குவிக்கிறோம். ஒன்றாக, நாம் தொடர்ந்து தகவல் கொடுத்து நம் உலகில் சாதகமான தாக்கத்தை ஏற்படுத்த முடியும்.