இந்திய ராணுவத்தில் வேலை வாய்ப்பு 2023 55 NCC ஸ்பெஷல் என்ட்ரி ஆபீஸர்வேலை
இந்திய ராணுவத்தில் வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு 2023: இந்திய ராணுவத்தில் வேலைவாய்ப்பு வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு 2023தங்கள் நிறுவனத்தில் உள்ள 55 வேலை காலியிடங்களை அறிவித்துள்ளது . Special Entry Officers பணிக்கு விண்ணப்பிக்க விருப்பமும் தகுதியும் உள்ள நபர்கள்ஆன்லைன்விண்ணப்பிக்கவும். விண்ணப்பிக்க இறுதி நாள் 15-02-2023. இந்த பணி பற்றிய முழு விவரங்களுக்கு கிழே முழுமையாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.காலியிடங்கள், கல்வி தகுதி, வயது, பணியிடங்கள், சம்பளம் பற்றிய முழு விவரங்கள் அறிந்த பின்பு தகுதியானவர்கள் மட்டுமே விண்ணப்பிக்கவும்.

இந்திய ராணுவத்தில் வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு 2023Notification Details: –

 • பணிகள்: – ஸ்பெஷல் என்ட்ரி ஆபீஸர்பணிகள் காலியாக இருக்கின்றன.

 • காலிப்பணியிடங்கள்: – 55 பணிகள் நிரப்பவுள்ளன.

 • கல்வி தகுதி: – இந்த பணிக்கு விண்ணப்பம் செய்வோர் ஏதேனும் பட்டம் முடித்திருந்தால் போதும்.

 • ஊதியம்: – ரூபாய் 56,100 முதல் ரூபாய் 2,50,000வரை சம்பளம் வழங்கப்படும்.

 • வயது விவரம்: – பணிக்கு விண்ணப்பம் செய்வோர் குறைந்தபட்சமாக 18 வயதை எட்டியிருக்க வேண்டும். அதிகபட்சம் என்றால் விண்ணப்பத்தாரர்கள் 40 வயதுக்குள் இருக்க வேண்டும். இதில் ஓபிசி பிரிவினருக்கு 3 வயது வரையும், எஸ்சி, எஸ்டி பிரிவினருக்கு 5 வயது வரையும், மாற்றுத்திறனாளிகளுக்கு 10 வயது முதல் 15 வயது வரை வயது தளர்வு உண்டு.

 • தேர்வு முறை: – எழுத்து தேர்வு,நேர்காணல்,சான்றிதழ் சரிபார்ப்பு.

 • விண்ணப்ப கட்டணம்: –இல்லை

 • விண்ணப்பிக்கும் முறை: – ஆன்லைன்

 • முகவரி:https://www.joinindianarmy.nic.in/Authentication.aspx

 • ஆரம்ப தேதி: – 17/01/2022

 • கடைசி நாள்: – 15/03/2023

இந்திய ராணுவத்தில் வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்பு 2023விண்ணப்பிக்கும் லிங்க்: –

 • https://www.joinindianarmy.nic.in/Authentication.aspxஎன்ற அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்குச் சென்று தொடங்கவும். அவர்களின் தொழில் இணையதளம் அல்லது சமீபத்திய செய்திப் பகுதியைக் கண்டறியவும், பின்னர் Ncc Special Entry Officer இடுகையிடும் விளம்பரத்தைத் தேடிப் பதிவிறக்கவும். அதன் பிறகு, பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்ட வேலைவாய்ப்பு அறிவிப்புக்கான உங்கள் தகுதியைச் சரிபார்க்கவும். நீங்கள் பதவிக்கு தகுதி பெற்றிருந்தால், தொடரவும்.இந்த விண்ணப்பம் ஆன்லைனில் சமர்ப்பிக்கப்பட வேண்டும் என்பதால், அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்திற்குச் சென்று ஆன்லைன் விண்ணப்பப் படிவத்தை அணுக வேலை விண்ணப்பத்திற்கான இணைப்பைக் கிளிக் செய்யவும். தேவையான அனைத்து தகவல்களையும் பூர்த்தி செய்துள்ளீர்களா மற்றும் அது சரியானதா என சரிபார்க்கவும். தொடர்புடைய அனைத்து ஆவணங்களையும் இணைக்கவும். பின்னர், தேவைப்பட்டால், பொருத்தமான பணம் செலுத்துங்கள். விண்ணப்பத்தை முடிக்க, ‘சமர்ப்பி’ பொத்தானைக் கிளிக் செய்யவும். வாழ்த்துகள்! உங்கள் விண்ணப்பம் வெற்றிகரமாக சமர்ப்பிக்கப்பட்டது. அது முடிந்ததும், மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளம் அல்லது வெளியீடுகளைப் பார்வையிடவும்

இந்திய ராணுவத்தில் வேலைவாய்ப்புஅறிவிப்பு 2023முழு விவரம்:

 • ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்க: – Click Here
 • அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு PDF: – Click Here
 • அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம் : – Click Here

விண்ணப்பிப்பது எப்படி: –

 • விண்ணப்பதாரர்கள் அதிகாரப்பூர்வ வலைத்தளத்திற்கு செல்லவும்.
 • விண்ணப்பிக்கும் நபர் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை பதிவிறக்கம் செய்யவும்.
 • விண்ணப்பிக்கும் நபர் முழு அறிவிப்பு கவனமாக படிக்கவும்.
 • தகுதியுள்ள விண்ணப்பதாரர் மட்டுமே விண்ணப்பிக்கும். செயல்முறையைத் தொடங்கவும்
 • கேட்கப்பட்டுள்ள ஆவணங்கள் & சான்றிதழை பதிவேற்றவும்.
 • இறுதியாக விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிக்கவும் அல்லது அனுப்பவும்.
 • மேலும் விவரங்கள் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு சரிபார்க்கவும்.