தீவிர மோசடி புலன் விசாரணை அலுவலகத்தில் 21 காலியிடங்கள் | ரூ.78,800 சம்பளம் | விண்ணப்பிக்க விவரம் இங்கே

தீவிர மோசடி புலன் விசாரணை அலுவலகத்தில் 21 காலியிடங்கள்.. ரூ.78,800 சம்பளம் – விண்ணப்பிக்க விவரம் இங்கே

தீவிர மோசடி புலன் விசாரணை அலுவலகத்தில் (குறுகிய கால ஒப்பந்தம் உள்பட) அடிப்படையில் சிரியஸ் பிராட் இன்வெஸ்டிகேஷன் ஆபிசில் கீழ்க்கண்ட உத்தேச காலி நிரப்புவதற்கு தீர்மானித்துள்ளது.

பதவியின் வகைகாலியிட பதவிகளின் உத்தேச எண்ணிக்கை

பே மேட்ரிக்ஸ் நிலை அல்லது சம்பள விகிதம்

பணியமர்த்தப்படும் உத்தேச இடம்

Joint Director (Investigation)03Level 12 in pay grid RS. 78800-209200Delhi/Mumbai/Chennai/Kolkata/Hyderabad

Delegate Director (Corporate Law)12Level 11 in pay framework RS. 67700-208700Delhi/Mumbai/Chennai/Kolkata/Hyderabad

Senior Assistant Director (Forensic Audit ) – 03Level 10 in pay grid RS. 56100-177500Delhi/Mumbai/Chennai/Kolkata/Hyderabad

Senior Assistant Director (Capital Market)01Level 10 in pay grid RS. 56100-177500Delhi/Mumbai/Chennai/Kolkata/Hyderabad

Senior Assistant Director (Banking)01Level 10 in pay grid RS. 56100-177500Delhi/Mumbai/Chennai/Kolkata/Hyderabad

Senior Assistant Director (Taxation)01Level 10 in pay grid RS. 56100-177500Delhi/Mumbai/Chennai/Kolkata/Hyderabad

2. விருப்பமுள்ள அபேட்சகர்கள் (Applicants) எம்ப்ளாய்மெண்ட் நியூஸில் இந்த விளம்பரம் பிரசுரிக்கப்பட்ட தேதியிலிருந்து 60 நாட்களுக்குள் தி டைரக்டர், சீரியஸ் பிராட் இன்வெஸ்டிகேஷன் ஆபீஸ், 2வது தளம், பன்டிட் தீன்தயாள் அந்த்யோதய பவன், B-3 விங், CGO காம்ப்ளக்ஸ், லோதி ரோடு, புதுடெல்லி-110003-க்கு நிர்ணயிக்கப்பட்ட மாதிரி படிவத்தில் தகுந்த அதிகாரி மூலம் அனைத்து வகையிலும் பூர்த்தி அடைந்த தங்களது விண்ணப்பத்தை அனுப்பலாம். விபரங்கள் முதலியவற்றுக்கு பார்க்கவும் www.sfio.nic.in/www.mca.gov.in

3. இது டெபுடேஷன் பதவியாக இருப்பின், தனியார் அபேட்சகர்கள் விண்ணப்பிக்க வேண்டாம். தங்களது சர்வீஸின் கடைசி 10 வருடங்களில் அதிகாரி மீது சுமத்தப்பட்ட பெரிய/சிறு அபராதம் சான்றிதழ் மற்றும் ஒருங்கிணைப்பு சான்றிதழ், விஜிலன்ஸ் கிளியரன்ஸ் சான்றிதழ், சார்பு செயலர் அல்லது மேலான அளவு அதிகாரியால் முறையே கையொப்பமிட்டு (ஒவ்வொரு பக்கத்திலும்), கடைசி 5 ஆண்டுகளுக்கான இன்றைய தேதி வரை ACRகள்/APARகள், கல்வி தகுதியின் சுய கையொப்பமிட்ட நகல்களின் போட்டோ காப்பிகளுடன் ஒவ்வொரு பதவிக்கும் தனித்தனி விண்ணப்பங்கள் அனுப்ப வேண்டும்.

அதிகாரியால் அளிக்கப்பட்ட தகவல்கள் சரி பார்க்கப்பட்டது மற்றும் அவை சரியாக உள்ளது என்றும் கேடர் கன்ட்ரோலிங் அதிகாரி சான்றும் அளிக்க வேண்டும். 9-15 அக்டோபர் 2021 தேதியிட்ட எம்ப்ளாய்மெண்ட் நியூஸில் பிரசுரிக்கப்பட்ட விளம்பரம் உடனே ரத்து ஆகிறது. ஏற்கனவே விண்ணப்பித்துள்ளவர்கள் திரும்பவும் புதிதாக விண்ணப்பிக்கலாம்.

4. தேர்ந்தெடுக்கப்படும் அபேட்சகர்கள் அடிப்படை சம்பளத்தில் @ 20% அளவில் சிறப்பு செக்யூரிட்டி அலவன்ஸ் பெற தகுதியுண்டு. SSA Total உடன் டெபுடேசன் அலவன்ஸ் அனுமதிக்கப்பட மாட்டாது.

5. பூர்த்தி செய்யப்படாத விண்ணப்பம் அல்லது கல்வி தகுதி, ACR-கள்/APAR-கள், விஜிலன்ஸ் கிளியரன்ஸ் முதலியனவற்றின் சுய கையொப்பமிட்ட நகல்கள் இன்றி அல்லது முடிவு தேதிக்கு பிறகு பெறப்படும் விண்ணப்பம் பரிசீலிக்கப்படமாட்டாது.

6. மத்திய அரசை பின்பற்றாத PSUகள்/தன்னாட்சி அமைப்புகளில் பணிபுரியும் விண்ணப்பதாரர்கள் மத்திய அரசுக்கு சமமான ஊதிய விகிதத்தை எடுத்துரைக்கும் ஆவணங்களை சமர்ப்பிக்க வேண்டும். இதர அனைத்து விதிமுறைகள் மற்றும் நிபந்தனைகளில் மாற்றமில்லை. பதவி விவரங்கள், தகுதி நிபந்தனைகள் முதலியவற்றை www.sfio.nic.in/இணையத்தளத்தில் இருந்து பெற்றுக்கொள்ளலாம்.