வெளியான லேட்டஸ்ட் தகவல் | டிஸ்னி தவிர மற்றொரு ஓடிடியிலும் வெளியாகும் விக்ரம் திரைப்படம்..!

வெளியான லேட்டஸ்ட் தகவல் | டிஸ்னி தவிர மற்றொரு ஓடிடியிலும் வெளியாகும் விக்ரம் திரைப்படம்..!

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் கமல்ஹாசன், விஜய்சேதுபதி மற்றும் பஹக் பாசில் ஆகியோர் நடித்துள்ள படம் விக்ரம், இந்த படத்தில் சூர்யா ஒரு முக்கிய தோற்றத்தில் சில நிமிடங்கள் நடித்துள்ளார்.


அனிருத் இசையமைத்துள்ள விக்ரம் திரைப்படம் ஜூன் 3 ஆம் தேதி இந்த படம் வெளியான நிலையில் ரசிகர்களிடையே நல்ல பாசிட்டிவான விமர்சனங்கள் கிடைத்து வருகிறது. இதுவரை தமிழ் படங்கள் படைத்த பல வசூல் சாதனைகளை இந்த திரைப்படம் முறியடித்துள்ளது. கிட்டத்தட்ட திரையரங்குகள் மூலமாக 400 கோடிக்கும் மேல் வசூல் செய்யும் என தகவல்கள் வெளியாகின்றன.


இந்நிலையில் விக்ரம் திரைப்படம் வரும் ஜூலை 8 ஆம் தேதி டிஸ்னி ப்ளஸ் ஹாட்ஸ்டார் தளத்தில் வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் Simply South என்ற மற்றொரு ஓடிடி தளத்தில் இந்தியாவுக்கு வெளியே ஜூலை 8 முதல் விக்ரம் திரைப்படம் ஸ்ட்ரீம் ஆகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.